ดู: 22061|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เกม Attack On Titan 3D

[คัดลอกลิงก์]

Evangeline A.K. McDowell

จงก้าวเข้าสู่ความมืด
pet
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Haine เมื่อ 2013-9-19 22:07

รู้ยังว่า Attack On titan มีเป็นเกมบนเวปแล้วน้า

วิธีเล่น

กดเคลื่อนไหว W S A D ตามที่รู้ ๆ กัน  R เปลี่ยนดาบ ยิงเครื่องเคลื่อยย้ายสามมิติ Q And E ข้างซ้าย ข้างขวา
Backspace จอเล็ก/ใหญ่  Space bar ยิง 2 ข้าง Shift โดด Control ม้วนตัวหลบ
คลิกซ้าย โจมตี คลิกขวา ท่าโจมตีประจำตัว
C เปลี่ยนการเล่นมุมมอง T รีเกม P ตั้งค่า 1 2 3 พลุแต่ละสี ดาบและแก๊สมีหมด แต่เต็มได้ มันจะมีถังตั้งไว้อยู่ เดินไปตรงจุด ขาว ๆ เลย

สามารถเล่น Lan gun dai = = วิธีเข้าไปหาดูที่ Youtube
เราก็ไม่เคย  Lan หรอก แต่อยากเล่นก็บอกมาได้

อยากเล่นคลิกเลย

คำเตือน เกมนี่ไม่เหมาะสำหรับพวกใจร้อน ระดับความยากไม่ใช่เล่น ๆ  ที่จิง ไม่ยากเท่าไหร่

แต่การควบคุมนั้นเป็นอะไรที่ยากมาก ใครที่คิดจะเป็นท่าแบบใน Attack On titan
บอกไว้ ณ ที่นี้เลยว่า ฝัน ไป ก่อน เถอะ และการโจมตีของไททัน เร็วบ้าง ช้าบ้าง ระวังให้ดี

ระวังเป็นพิเศษคือพวก วิปริต มันไวมาก ช้าละก็มันจะกระโดดใส่ ทุก ๆ การโจมตีของ ไททัน คาที่

ขอให้มีความสุขในการล่า ไททัน แต่ให้ดี ต้อง ไทไม่ทัน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 10Reputation +10 ย่อ เหตุผล
Avatar sweetmay + 1 เยี่ยมมาก ขอบคุณค่ะ
Avatar chin258456 + 1 เยี่ยมมาก ขอบคุณครับ

ดูบันทึกคะแนน

URL กระทู้ :  

ภาพสวยกว่านี้อีกนิดเเจ๋วเลย

Saber

Konijiwa
pet
น่าเล่นดี ขอบใจจ้า

Kuroneko

MaiD Café
pet
สนุกดีแต่ตายง่ายอ่ะ ต่อให้เล่นเป็นทีมก็ตายยกทีม

Kud-Chan Kawaii Yo!~
pet
ขอบคุณครับ :D

Tachibana Kanade

Tachibana Kanade
pet
เกมนี้ถ้ารู้หลักการ การใช้เครื่องเคลื่อนที่3มิติแล้ว ก็ง่ายมากเลยนะครับ
ข้อควรระวัง
-ควรอยู่แต่บนตึก
-ไม่ควรสู้บริเวณที่มีไททันเยอะๆ

Kagamine Rin

(> <)
pet
น่าเล่นดีแหะ

Hatsune Miku

miku mikku ><!!~
pet
ไททั่นท้างน้านน

Kousaka Kirino

♥Onii_Channn♥
pet
น่าเล่นมาก

- -
pet
ผมอยากหาเพื่อนเล่นมากว่าอ่ะ เล่นคนเดียวมัยเบื่อๆ น่ะครับมาเล่นเป็นเพื่อนหน่อย (ปล.อยากแข่งกะคนอื่นมั่ง 55)

หืม...
pet
อยากLAN แล้วตอนเนี่ย

pet
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-18 22:41:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
animeotakuth ตอบกลับเมื่อ 2013-9-18 18:45
ผมอยากหาเพื่อนเล่นมากว่าอ่ะ เล่นคนเดียวมัยเบื่อๆ น่ ...

ได้ครับผม แต่ผมเจอปัญหาใหม่อยู่  คอมผม เล่นได้ แต่ว่า จะเล่นที่ร้านเล่นไม่ได้ มัน Error ผมก็งงอยู่ ขาดโปรแกรมไรป่าวก็ไม่รู้

แก้ยังไม่ได้เลย = = ใครที่รู้บอกหน่อยละกัน  ไม่มีโปรแกรมช่วยโหลดด้วย

แต่เล่นไม่ได้  Uty Web ผมก็ลงแล้ว บอกดักไว้ก่อน ใครแก้เป็นบอกด้วยละกัน เพื่อทีมสำรวจรุ่นหลัง ๆ ต่อไป

อยากเล่นเลยยย ไหนๆลองเล่นหน่อย

ขอบคุณมากๆนะ

- -
pet
Haine ตอบกลับเมื่อ 2013-9-18 22:41
ได้ครับผม แต่ผมเจอปัญหาใหม่อยู่  คอมผม เล่นได้ แต่ว ...

เอิ่ม... ปัญหานี้ผมก็ไม่รู้ว่าจะแก้ยังไงเหมือนกัน ต้องขออภัยด้วยนะครับ

pet
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-19 22:12:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ผมเล่นอยู่ ใครจะเล่นด้วยทักมาเลย อยากลอง แลนดูเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้