ดู: 2749|ตอบกลับ: 3

[Wii On PC] Naruto Shippuuden Gekitou Ninja Taisen Special [Mediafire][1.9GB]คาถาแยกเงาพันร่าง

[คัดลอกลิงก์]
Naruto Shippuuden Gekitou Ninja Taisen Special[/COLOR][/SIZE][/FONT]

Naruto Shippuuden Gekitou Ninja Taisen Special
ANBU Kakashi, previously playable in Revolution 3, makes his dbut in the Japanese series, and Ino Yamanaka and Anko Mitarashi, having been omitted from the past three Japanese games and, in Ino's case, Revolution 3, return to the series, with Ino now in a post-timeskip form. Several new and altered characters also appear. Like Naruto Shippden: Clash of Ninja Revolution 3, the game is Wi-fi compatible[/COLOR]

Screenshot[/FONT][/COLOR][/SIZE]

Video[/COLOR][/SIZE][/FONT]

Download

Mediafire 12 Part/200mb

โปรแกรมDolphinเวอร์ชั่นล่าสุดสำหรับใช้เล่นครับ    โหลดคลิก

Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6
Part7 Part8 Part9 Part10 Part11 Part12

ติดพาสให้ใส่ Password : JPS-NSHUJ

แตกไฟล์จะได้ Naruto Shippuden Gekitou Ninja Taisen Special.iso
เปิดโปรแกรม Dolphin.exe กด open แล้วเลือกไฟล์ที่โหลดมาครับ

ผมใช้จอยPS2 เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ[/SIZE]

วิธีปรับจอย[/SIZE]
เลือกที่

ใครใช้คีย์บอร์ดก็ปรับตามจอยเลยนะครับแล้วแต่ถนัด[/SIZE]

===============================================================

สเปกเครื่องที่ต้องการ

Pentium Dual Core E5400
HIS 5670 DDR5 1GB 128BIT
RAM 2 GB DDR2
DX9.0C

ถ้าบวกให้ก็จะดีมากๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khemubonza เมื่อ 2012-4-24 16:46

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2Reputation +2 ย่อ เหตุผล
Avatar piradet + 1 เยี่ยมมาก ขอบคุณครับ.

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2012-6-23 09:09:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลงไฟล์ให้ใหม่ได้ไหม ครับ มันโดนลบแล้ว อยากเล่นๆครับ
โพสต์ 2012-8-1 13:36:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอความกรุณาอย่างสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอ เถอะ น่ะ ลงหั้ย ใหม่ นะ่ ครับ
โพสต์ 2012-9-2 20:15:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ใช้ฝายเสียนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้