ดู: 27429|ตอบกลับ: 318
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[SubDESU-H] Imouto Paradise! Vol.2 สรวงสวรรค์ชั้นค้ำคอร์ *แก้ลิงค์แล้ว*

[คัดลอกลิงก์]

Kasugano Sora

พี่ชายบ้า...
pet

เนิ้อเรื่อง : จากเกมHมาสู่อนิเมะผลงานล่าสุดของ Murakami Teruaki เจ้าของความซาดิสผสมอำมหิตของอนิเมะ
(บางเรื่องดูแล้วจิตตกไปหลายวัน)เรื่องนี้น้องสาวโมเอะทั้ง 5 กับพี่ชายอีก 1 อาศัยอยู่บ้านเดียวกันอะไรจะเกิดขึ้น
...น้องสาวที่น่ารักจะข่มคุณผ่านอนิเมะเรื่องนี้

ปล.ถ้าใครยังไม่ได้ดูตอนแรก มีคนลงไว้แล้วนะคะปล.2 ถ้าไฟล์เสียแจ้งด้วยค่ะวิธีการดาวน์โหลด
ให้กดที่ Free download รอ 30 วิ แล้วกดอีกครั้งหนึ่งไฟล์ก็จะขึ้นแล้วจ้า
only part
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย memostar เมื่อ 2012-4-25 23:25

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย memostar เมื่อ 2012-5-16 12:02

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย memostar เมื่อ 2012-9-24 16:37

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 234Reputation +251 ย่อ เหตุผล
Avatar bankcoolza + 1 ขอบคุณครับ

ดูบันทึกคะแนน

URL กระทู้ :  

ใจจ้าาาาาาาา
ขอบคุณจ้า
ขอบคุณครับ

Kirisame Marisa

๛♦•UoD-•○◘☻♠♥☻☺☻•◘•
pet
ขอบคุณมากๆครับ
ขอบคุณครับ

Hatsune Miku

มิคุเองจ้า
pet
โอ้ จะลองดุครับ
ขอบคุณมากครับ
ค้ำอย่างนี้ มีแต่เสพ!!
ขอบ คุณ ครับ
ขอบคุณนะ  ภาพสวยดี
ต่อจาก ตอน1 ฮิๆ

Charlotte Dunois

ฉันรักคุณ.....
pet
ขอบคุณ
ขอบคุณขอรับ
ขอบใจนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้