ดู: 125910|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

mod ปืน รถถัง เครื่องบิน อย่างเจ๋ง 1.2.5

[คัดลอกลิงก์]

Charlotte Dunois

เราเป็นผู้หญิงนะ
pet
mod ปืน รถถัง เครื่องบิน อย่างเจ๋ง 1.2.5

มีปืนมากมาย เครื่องบิน รถถัง
แถม smart moving mod

ปล.ไฟล์ที่ให้ไปมีวิธีลงบอก เป็นไฟล์ minecraft.jar ที่เอาไปวางทับ mod ที่คุณลงทั้งหมดจะหายไป แต่ ที่ให้ไปมี mod ที่จำเป็นหมดแล้ว เช่น too many item

cradit:

http://www.mediafire.com/?molk5xtk54x1b7v

password pass: 010203

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1Reputation +1 ย่อ เหตุผล

ดูบันทึกคะแนน

URL กระทู้ :  

Eucliwood Hellscythe

สาวแว่นสุดยอด!!!!!
pet
อย่างเจ๋งอะ ตอนนี่หาเซิฟเล่นเพิ่มอยู่

pet
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 21:39:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sasaku เมื่อ 2012-5-24 20:47
อย่างเจ๋งอะ  ตอนนี่หาเซิฟเล่นเพิ่มอยู่ {:8_313 ...

ผมแนะนำsiamminecraft นะผมว่ามันโอเค

Eucliwood Hellscythe

สาวแว่นสุดยอด!!!!!
pet
พวกปืนต่อต้านอากาศสยาน มันยิงไม่ได้อะครับผมห่กรุสุนไม่เจอ = =" รถถังกับเครื่องบินเข้าเเล้วออกไม่ได้อะ

pet
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-25 20:10:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sasaku เมื่อ 2012-5-25 18:11
พวกปืนต่อต้านอากาศสยาน มันยิงไม่ได้อะครับผมห่กรุสุ ...

กลับไปดูภาพด้านบนครับกระสุนอยู่ข้างๆ กับครับอ่านชื่อเอา เครื่องบินกด E ในการเข้าออก
ลงไงอะคับ

pet
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-27 18:34:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย สมบูร เมื่อ 2012-5-27 12:13
ลงไงอะคับ

กำ ในที่ใก้ไปจะมีตัว minecraft.jar กับflan เอาminecraft.jar ไปวางทับตัวเดิมใน bin เอาทุกอันใน flan ไปใส่ใน โฟลเดอร์ flan muj,u.o.ทรืำแพฟดะ
ขอบคุนคร้าบบบบบ

Merry Nightmare

メ-リ
pet
Pass มันไม่ถูกอ่าคับ

pet
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-1 21:01:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tadayoshi เมื่อ 2012-6-1 20:52
Pass มันไม่ถูกอ่าคับ

แก้ไขให้แล้วครับลองดูใหม่นะครับ
ใจมากๆ

Kashiwazaki Sena

อ่อนโยนด้วยนะจ้ะ ^_^
pet
ขอบคุ

โอ้น่าใช้

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ
..............................................................

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้