ดู: 752771|ตอบกลับ: 165
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมเว็บ ANIME H เยอะโคตรๆ

[คัดลอกลิงก์]

Akiyama Mio (Neko Ver)

pet
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย steel190138 เมื่อ 2014-4-17 20:35

เปิดใหม่แล้วครับ

ลบกวนกันสักนิดนะครับเว็บไหนเสียก็แจ้งทีผมจะได้เอาออกและหาอันใหม่มาเติมแทน

อันนี้เป็นเว็บโหลดนะครับของต่างประเทศลองไปดูถูกใจก็โหลดเลย(ไม่ซับนะจ๊ะ)

ถ้าโหลดแล้วอัพเว็บ พวก MF one2up เพื่อกันบ้างเน้อ

ใครต้องการจะแบ่งปันเว็บที่ดูอยู่ก็มาแปะไว้ที่กระทู้ผมได้นะครับ

รายชื่อผู้มีน้ำใจแบ่งปันเว็บให้เราได้รับชมกัน

ขออภัยทุกท่านจริงๆ เพื่อเป็นการตอบแทนผมเลยเพิ่มเข้าไปอีกทีแลกกะจะค่อยๆปล่อย

บางคนอาจงงว่าลงหลายเว็บเพื่ออะไรยังไงการ์ตูนก็เหมือนกัน
เพราะว่า บางเว็บการ์ตูนบางเรื่องมันดูไม่ได้ผมจึงต้องเพิ่มทางเลือกในการดูเข้าไป

วันนี้มีเทคนิคเล็กน้อยมาสอน

บางคนอาจจะเป็นปัญหาที่ขัดใจกันมายาวนานเลยทีเดียว "ว่าเห้ยกระทรวงเทคโนโลยีมันบล็อกอะไรตอนนี้"
แล้วดันเป็นคลิปที่เราอยากดูพอดี

หลังจากที่หาวิธีกันมานานผมเลยลองวิธีนี้ดูได้มาจากเพื่อนอีกที

ตัวอย่างเช่นภาพนี้หรือใครเป็นแบบอื่น อันนี้ก็ว่ากันอีกเรื่อง แต่ผมคาดว่าวิธีที่ผมนำมาวันนี้น่าจะได้ผลนะ อันนี้ไม่แน่ใจแต่ของผมเข้าได้

ถ้าใครเข้าหน้านี้ไม่เป็นกดตรงนี้เลยครับ

อันนี้ทำให้ดูนะครับ พอดีคลิปที่ผมเขามันดูไม่ได้พอดี

ดูได้แล้ว

มีอะไรสงสัยก็ถามได้เลยครับจะตอบให้

ขอให้สนุกกับการรับชม

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 130Reputation +132 ย่อ เหตุผล
Avatar yung5500 + 2 เยี่ยมมาก ขอบคุณครับ
Avatar somii + 1 เยี่ยมมาก ขอบคุณค่ะ

ดูบันทึกคะแนน

คลังกระทู้ที่เกี่ยวข้อง:

URL กระทู้ :  

Kashiwazaki Sena

pet
ขอบใจจ้า มีเยอะมากเลย-.- มีที่ผมไม่เคยดูเยอะมากด้วย

2TH Mascot by Black Fether

~• ยาม..ซากุระ ผลิบาน •~
pet
ขอบคุณนะ..น่าเสียดายที่ไม่ซับไทย

แต่ชดเชยด้วยการมีเรื่องที่น่าเก็บมากมายเลย

Kuroyukihime

^| Black~Lotus |œŸ^
pet
ขอบใจหลายๆเด้อ
ขอบคุณครับ

Eucliwood Hellscythe

ยูคลิวู้ด น่าร้ากอ่ะ >///<
pet
ขอบคุณ คร้าบบบบบบบบบบบ

Kashiwazaki Sena

เนื้อ
pet
ยอดสุดๆเลยคร้าบ เมะแจ่มๆเพียบ ถึงจะดิบก็เหอะ

Kasugano Sora

พี่ชายบ้า...
pet
ขอบคุณจ้า >.<

Araragi Karen

ไม่ได้เล่นนะแต่คือความถูกต้อง!!!
pet
ว่าเว้ยแหล่งมั่วสุมของพวกเรา!!!!

ขอบใจมากครับ สำหรับเว็บน้ำใจที่แบ่งปัน ให้กระผม ^^

2TH.ME
pet
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
แหล่มเลยมีให้เก็บเพียบ
ใจมากๆๆๆๆๆ

อาโนเนะ
pet
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น

ใจจ้า :D  โพสต์ 2012-10-14 23:49
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้