ดู: 39814|ตอบกลับ: 281
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แฟนๆนักเตะแข้งสายฟ้าอย่าพลาด[Wii ON PC] Inazuma Eleven Strikers [JPN][MF]

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nurakung เมื่อ 2011-10-4 15:34

:ภาพครับ:

ลิงค์คลิป

Game Information
Japanese Title : イナズマイレブン ストライカーズ
Chinese Title : 闪电十一人:强袭者
Publisher : Level 5
Developer : Level 5
Genre : Sports Game
Version : Japan CERO A (Free)
Available On : Nintendo Wii
Size : 4.37GB
Format : ISO
Players : 1-4

181MB 25Part, 176MB 1Part(รอการแก้ไข)

ใครใจสู้อยากเล่นโหลดอันนี้แทนก่อน

[FS]
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part01.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part02.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part03.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part04.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part05.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part06.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part07.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part08.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part09.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part10.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part11.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part12.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part13.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part14.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part15.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part16.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part17.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part18.rar
Inazuma_Eleven_Strikers_JPN_Wii-JPMORGAN.part19.rar

ตัวเกมเเบบไฟล์เดียว (BIT)                                                     http://www.bit-80.com/x4msliv995mo

Megaupload

*ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับโดยกด Alt R*

โปรแกรม Emulator ใช้เล่นต้องโหลด   

วิธีใช้โปรแกรม นี่เลยครับ
ขอบคุณ คุณ bwalker มากๆเลยครับที่มาช่วยบอกวิธีใช้โปรแกรม

C.LongDoo,FFL MASTER,VEGA-ZERO

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 39Reputation +42 ย่อ เหตุผล
Avatar A121v1 + 1 เยี่ยมมาก ขอบคุณครับ.

ดูบันทึกคะแนน

URL กระทู้ :  

เล่นยังไง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-4 20:01:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เล่นบนPCได้ครับโดยใช้Emu
26เสียอะ

ทัก ๆ ๆ ชาวโลก ขอโหลดหน่อยนะ
ขอบใจมากครับ
อิอิ
{:4_153:}ขอบคุณมากๆนะครับชอบการ์ตูนนี้มากๆเลย
จะเล่นได้ไหมน่า
ไม่มีไห้โหลดหรอ
-ขอบไจครับ

Bunchie

~ วิ่งต่อไปเพื่อจุดหมายและอนาคต
pet
โอ้วแจ๋วหนิืงั้นขอแจมหน่อยล้่ะกาน
{:4_153:}{:4_153:}
อยากลองเล่นจัง
WOW
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้