ดู: 1708565|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Minecraft รวมวิธีการคราฟ

[คัดลอกลิงก์]

Noumi Kudryavka

pet
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย popattara เมื่อ 2011-8-4 11:48

Minecraft รวมวิธีการคราฟ

Crafting-Shovels.gif (13.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3163)

Crafting-Magenta-Dye_2.png (1.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1919)

Crafting-Doors.gif (7.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2464)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 5Reputation +5 ย่อ เหตุผล
Avatar kanookpon + 1 เยี่ยมมาก ขอบคุณค่ะ.

ดูบันทึกคะแนน

URL กระทู้ :  

Snow Miku

Hatsune Miku (Version Snow)
pet
ของชิ้นใหม่คือที่ตัดขนแกะใช้เหล็ก2ก้อน

--------------------------------       = ที่ตัดขนแกะ วิธีใช้ให้คลิกขวาที่แกะ
l   ---------   l               l
l   l iron  l   l               l
l   ---------   l               l
--------------------------------

ของชิ้นที่v.1.7.0ขึ้นไป   ปล.ไม่ต้ิองใช้โต๊ะที่ทำได้  และ  ของให้ดูรู้เรื่องและกันนะ
ผมไม่มีรูปแต่รู้มาครับ  เด็กฝั่งชาวได้ไปอยู่อังกถษมันเซียนเกมนี้และมาบอกผมและผมมาบอกพวกคุณ

Kaname Madoka

魔法少女まどか☆マギカ
pet
อยากรีเทิร์นเลย

Kasugano Sora

โกรธแล้ว เชอะ!!!
pet
อืมๆ ของบางอยางผมหาไม่เจอง่ะ
นมเอามาจากไหนอะ

แสดงความคิดเห็น

ก็ เอาถังมาแล้วคลิ๊กขวาที่วัว ครับ จะได้นมมา  โพสต์ 2012-4-15 18:37
อะไรกันไม่เข้าใจ
ก็นมที่ใช้ทำเค้กอะ

pet
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-10 10:01:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถังคลิกขวาที่วัว (หลายที)
ขอบคุณครับ
ผมเล่นใหม่
ขอบคุณค่ะ
ขอสูตรเสกของด้วยน้า

Eucliwood Hellscythe

พี่จ๋า~
pet
กำลังเล่นอยู่เลยครับ ขอบคุณมากๆ

pet
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-26 14:13:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยถูกใจด้วยจะได้เป็นกำลังใจหาของดีๆมาอีก
ซาบซึ้งจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้