ดู: 26973|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Harem]คุณครูสาว ฮาเร็มนีท!! CH.05

[คัดลอกลิงก์]

Huang Lingyin

ทวินเวล สู้ตายค่ะ!!
pet
เนื้อหาในตอนนี้ มีกลินไอของการ Rape อยู่
แต่ว่าขอให้ทุกท่านอ่านจนจบ แล้วจะพบว่า....

บอกแล้วไม่ชอบเเนวนี้ แต่แบบนี้ถือว่า OK อยู่นะ
ขออภัยในความ ล่าช้า เพราะงานมันรุมเร้า
ตอนหน้า จบแล้ว 40 กว่าหน้า ขอเวลาหน่อยนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 18Reputation +18 ย่อ เหตุผล
Avatar rockgermans + 1 ขอบคุณครับ

ดูบันทึกคะแนน

URL กระทู้ :  

ขอบคุณนะครับ

Evangeline A.K. McDowell

เอวาจัง
pet
ตอนสุดท้ายผู้ชายที่ยื่นใครง่ะถ้าไม่ใช้พระเอกนี่เศร้าสุดๆ
ขอบใจจ้า
ที่ยืนอยู่เป็นพระเอกครับ นี่มันแนวharem อีกอย่างผมอ่านver engมาแล้วมั่นใจว่าเป็นพระเอก

แสดงความคิดเห็น

ม่ายยยโดนสปอยล์ 5555  โพสต์ 2013-5-6 16:50
สรุปเจ๊แก จิ้นไปเอง =  =

Madobe Nanami

pet
ตอนหน้าจบแถม 40 กว่าหน้า c0j,
สุดยอดแห่งสายฮาเร็มคือ ตอนสุดท้ายมันจะล่อทุกคนพร้อมกัน!

Black Rock Shooter

NO COMMENT!!@#$
pet
มาแนวนี้เซงจิตเลย ท่าตอนสุดท้ายไม่ใช่พระเอก ก็คงจะไม่ดู

แสดงความคิดเห็น

แต่ก้ยังดีที่แค่คิด  โพสต์ 2013-5-6 16:49
ก็อย่างว่าละ ถ้าไม่ ใช่พระเอกนิ เศร้า    ตอนนี้ก็ไม่ค่อยคิดมากเท่าไร เพระาอาจาร์ มันไม่ค่อยโดนสเปกผมเท่าไรหุหุ
อ่านมาตั้งนาน นึกว่าโดนข่มขืน ที่แท้จิ้นเอง

ขอบคุณมากครับ (เหยือคนต่อไป ของลูกศิษย์)

Snow Miku

Snow Song SHOW!!!~
pet
ขอขอบคุณในความอุสาหะ!!!!

Springfield Negi

♥Negi♥
pet
ตอนต่อไปสนุกแน่ ฮิๆๆ

ขอบคุณที่แปลให้อ่านน่อ

Black Rock Shooter

..........
pet
จิ้นซะคิดเลยนะอาจารย์-.-

Touwa Erio

Well done is better than well said
pet
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้